Black wa Ukweli Globe.

Monday, May 25, 2009

"Utamu!".



Posted By: black wa ukweliDate: Thursday, 2 August 2007, at 7:00 p.m.
Akanambia huku ameshusha suruali yake mpaka magotini,"nilikuwa nikichunguza kila siku huwa unaniangalia kwenye zipu yangu,nikajua unataka hichi ukionacho sasa hivi!".siku mjibu zaidi ya kutumbua mimacho!
akanisogelea na kuchomeka mboo yake mdomoni kwangu,na kunambia "make love to my member!".sikuwa na jinsi zaidi ya kuanza kunyonya mboo yake,sikuwahi kumnyonya mwanaume mwenzangu,lakini nilihisi utamu wa ajabu mara tone la ute wa nyege lilipodondokea kwenye ulimi wangu,nikaanza kuzidisha kasi huku nikichezea mapumbu yake mazuri,nilikuwa namtamani roomate wangu ambaye ni mwarabu siku nyingi na leo "arubaini" yake ikawa imefika,nilinyonya mboo yake mpaka ikawa imesimama kama mshale!,kisha akaninyanyua nilipokuwa nimepiga magoti,na kunivutia karibu yake,midomo yetu ikakutana na tukaanza kula denda,nilihisi raha ya ajabu,ambayo sikuwahi kuipata hata kwa girlfriend wangu,nikawa natetemeka kama nipo kwenye friji.akawa nanachezea matako yangu huku mimi nikiwa napapasa kifua chake kipana na tumbo lake zuri,niliona nakaribia kupoteza fahamu kwa msisimko niliokuwa naupata,sikuwahi kufikiria kwamba mwanaume mwenzangu angeweza kunipa Raha kiasi hiki!
"Inama."akanambia baada ya kukisi na kupapasana maungoni kwa dakika kadhaa.nikashika kitanda na ku bong'oa,mara nikahisi ulimi wa uvuguvugu katikati ya matako yangu,kidogo nikataka kupagawa!,nilitamani kupiga kelele kwa raha lakini sauti haikutoka.
akaanza kuzamisha ulimi ndani ya mkundu wangu,nikashika nyuma ya kichwa chake kwa ajili ya pata chance ya ulimi wake kuzidi kupotelea matakoni kwangu."Nataka uboo wako juu ya matako yangu plz!".hatimaye nikaomba kwa kuomboleza ili mwanaume mwenzangu anifire!.
akachukuwa vaseline iliyo kwenye meza na kuanza kupaka kwenye mboo yake na akanipaka mkunduni,akachomeka shafti mkunduni,nilihisi kama kisu cha moto ndicho kinachopita,"Please zamisha taratibu kwanza!".nikamwomba.
baada ya dk chache mboo yake yote ikawa mkunduni kwangu!
akawa anapiga ndani,nje,ndani,nje!.wote tukawa tupo kwenye pepo nyengine tukilalamika kwa utamu,nikawa najibinua ili mboo izidi kuzama mkunduni,"oooh!! mkundu wako mtamu "black" sikujua kama una kisamvu kitamu hivi",akawa analalama huku ananikatikia mauno kama panga boi kwa kasi ya ajabu.kisha akanambia "unataka nikumwagie mdomoni au ndani?".
huku nikihema kama punda nikamjibu."Nataka unimwagie ndani,nataka ku feel shahawa zako mkunduni mwangu,nataka kubaki nazo ili niwe nakukumbuka!".
haikupita dakika nikahisi kama mkojo ndani yangu,akawa anaendelea kupampu mpaka alipo nimwagia shahawa zote ndani yangu,ndipo akachomoa,zilikuwa ni nyingi,zikawa zinatoka na kuchuruzika mapajani mwangu,"Umepata ulichokuwa unakitaka,sasa sio?".akanambia huku akinipa ulimi wake mtamu!
"Nani anafuata?".ghafla tukasikia sauti ikitokea mlangoni mwa bweni letu,alikuwa ni "PATRONI!" amesimama huku ametushikia kiuno!.
ITAENDELEA.....
princecharmingtz@yahoo.co.uk

147 comments:

  1. CAN I FUCK U BEB?

    ReplyDelete
    Replies
    1. adan_franco@ymail.comJanuary 4, 2013 at 8:53 AM

      mdada wenye hamu ya kutiwa kidole mkunduni..anicheki..nipo sinza madukani..
      ninaumri wa miaka 23yrs..pia, i am good looking boi..white colour
      gharama zate juu yangu.

      adan_franco@ymail.com
      0717057700.

      Delete
  2. give us more stories!

    ReplyDelete
  3. Very nice story, enjoyed reading its very sad we dont have gays megazines here in Dar for nice stories like these! Hats off Man. Love you!

    ReplyDelete
  4. Season 2 itakuja lini?

    ReplyDelete
  5. Hii ni story tamu sana,yaani niisoma me mwenyewe napata nyege cjawahi kufirwa bali natamani sana,ila napenda sana kunyonywa kuma na mkundu then mtu anitombe na mboo napenda kuanzia nchi saba,mboo inaingia kumani unaisikia kama kuna mtu yuko tayari anijibu nimpe mawasiliano yangu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ntumie namba zako hapahapa nkuoneshe shuhuli.ila c haujafirwa nkufundishe.make it baby

      Delete
    2. npo tayari npe izm contact 2chonge mambo.

      Delete
    3. nichek kwenye armandomboo@yahoo.com

      Delete
    4. HI SWEETY,NAOMBA TUWASILIANE KWENYE EMAIL YANGU jezekiel40@yahoo.com.NITUMIE JIBU KWENYE HIYO EMAIL YANGU,NIKUTAFUTE MPENZI.NATAKA KUKUNYONYA KUMA HADI UKOJOE MPENZI HALAFU NDO NIANZE KUKUFUNDISHA KUKUFIRA KIDOGOKIDOGO.NASUBIRI EMAIL YAKO DEAR.

      Delete
    5. Babie! tuwasiliane marchjunior@yahoo.ca utapendezwa na utaalamu uliokithiri

      Delete
    6. wote hao ni wababashaji hapa ndio mwisho wa kazi, nitafute kwa nafirasana@gmail.com plz wahi nafasi ni chache

      Delete
    7. isackdaniel@yahoo.com, nitafute nikufanyie mboo yangu inchi 7 na nusu

      Delete
    8. isackdaniel@yahoo.com mboo yangu nchi 7 njoo nikunyonye kuma na mkundu, kisha nikufile

      Delete
    9. HELO MAMII, NICHEK KWENYE mbootamu1982@gmail.com ntakupa vitu adimu mwenyewe utafurah

      Delete
    10. nicheki selecom@hotmail.co.uk

      Delete
    11. njoo nkupe raha we mtoto ncheki 0757303500

      Delete
    12. Mwanamke anae itaji mwanamke sio mwanaume kunyonywa nk tuma sms 0714325490

      Delete
    13. Mwanamke anae itaji mwanamke sio mwanaume kunyonywa nk tuma sms 0714325490

      Delete
    14. natafuta mwanamke anaye penda kutombwa au kufirwa tuwe tunatombana tupeane raha za dunia ,nitamtomba kuma au mkundu popote atakapo taka naish dar mbez beac nibipu kwenye namba yangu 0753526642

      Delete
    15. Ntafute nkupe vyote hadi usahau kwako 0683141537

      Delete
  6. Anonymous wa 4:46, kama ni mwanamke nipe mawasiliano yako ili nikufunze kazi

    ReplyDelete
  7. Story nzuri sana lakini unachelewesha kutoa zingine. jitahidi kuwahi

    ReplyDelete
  8. Plz nipe namba zako ewe msichana unayependa lakini hujawahi. Mi napatikana kwa kinondoni@yahoo.com. Plz nitumie namba yangu au nisearch kwa facebook kwa email hiyo utanipata kisha nitumie msg huko

    ReplyDelete
  9. Mmmh jaman me ni msichana yaani sijawah kutombwa hadi nikalia,naskia tu story kwa watu kiukweli sijawah kuenjoy kutombwa,jaman mtu anaeweza kunitomba hadi nikalia tuwasiliane jaman namimi natamani kueonjoy kutombana

    ReplyDelete
    Replies
    1. POLE CHUKUA EMAIL YANGU AU NO 0784 472487 TUKIONANA UTAFULAHI

      Delete
    2. SAMAHANI SISTER IF YOUR SERIOUS NA UNATAKA MBOO KUBWA KWELI MTAFUTE MTU MMOJA ANAITWA BRIANI email yake ni kambaga1212@hotmail.com namjua kashanifira anatango kumbwa ila ni mtaaalamu ... wengine sijui kwani nina uzoefu na mambo haya.. anapatikana dar na mwanza .. ila kama upo kweli serious

      Delete
    3. Ulifanikiwa kumpata wa kukutomba vzr? niandikie kwenye joackimj@yahoo.com. Nipo tayari bila longolongo

      Delete
    4. yeahhhhhhhh, na mboo tamu na kubwa, nchi tisa nitafute nikupe raha. isackdaniel@yahoo.com

      Delete
    5. Kama kuna msichana anahitaji mboo size inch 10 na nene anitafute no ya mobile 0764666666 dar

      Delete
    6. Nitafute am serious .Rweaburaababiito@gmail.com

      Delete
    7. nitafute , nitakutomba vzr, email; josephy.john@yahoo.com

      Delete
  10. usihof mrembo umempata wa kukuliza,,nitakutomba uta-enjoy sn! nitakuliza hadi saut itakauka.tuwasiliane morganvera@hotmail.com

    ReplyDelete
  11. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  12. mimi ni msichana nipo kahama natafuta MTU wa kutombana nae kwa siri kahama.. ACHA EMAIL YAKO NITAKUTAFUTA NIKITOKA KAZINI nipo majengo kahama

    ReplyDelete
    Replies
    1. nitafute kwa kambaga1212@hotmail.com nikupe mavituuzinipo nyahanga

      Delete
    2. nitafute mdada kupitia (mkaliwenu@gmail.com)nami nipo kahama,uta enjoy.

      Delete
    3. adan_franco@ymail.comJanuary 4, 2013 at 8:48 AM

      mdada wenye hamu ya kutiwa kidole mkunduni..anicheki..nipo sinza madukani..
      ninaumri wa miaka 23yrs..pia, i am good looking boi..white colour
      gharama zate juu yangu.

      adan_franco@ymail.com
      0717057700

      Delete
    4. helo maii, nitafute ka mbootamu1982@gmail.com
      utafurah

      Delete
    5. nicheki kupitia humu, nina kazi yangu nzuri tu
      francisfrancis65@yahoo.com

      Delete
    6. Nataka demu tuwasiliane hgulamrasul@yahoo.co.uk

      Delete
  13. nicheki kwa biggiedic@rocketmail.com, ntakunyonya kuma na kukfira polepole

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jamani me nataka pia kunyonywa kuma na mkundu halafu unitombe,nataka mboo kuanzia nchi 7 na iwe nene hata ikiwa inaingia kumani ujue mwanaume anaingia.

      Delete
    2. ulisha fanikiwa ombi lako? Kama bado 2wacliane

      Delete
    3. unautaka kunyonywa kuma na mkundu, niche mbootamu1982@gmail.com, utafurahi

      Delete
  14. wa kahama, huwa nakuja pande hizo nichek biggiedic@rocketmail.com

    ReplyDelete
  15. wa dodoma mwenye mboo kubwa na anajua kuitumia ajitokeze sasa hivi nimpe kuma kwa leo tu hii ofa!! ni siri sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. please!wewe dada wa dodoma naomba unitext kupitia hugesexman@gmail.com ili tupange namna ya kukutana tupeane raha.serous please!

      Delete
    2. Nambie uko pande zp we wa dom?Cna stor ndefu na cjcfu,nibip nikuonyeshe mboo ya kimasai na kinyakyusa ilivyo.0713959894

      Delete
    3. We beep tu,0764085785

      Delete
    4. we dada beep 0714524626 naweza mambo

      Delete
  16. Yani natamani mwanaume anishike sidiria,anivue aninyonye maziwa,apitishe mkono kwenye chupi anitie vidole vya kuma,halafu anivue nguo zote aanze kuninyonya kuma na mkundu then anitombe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wewe unayetaka kunyonywa kuma, kunyonywa maziwa na kusuguliwa kuma, Nipigie 0684 069 090. Kama upo serios leo leo nakupa mavituz.

      Delete
    2. Iko wapi? ulifanikiwa kupata wa kukunyonya kuma na maziwa? niandikie kwenye joackimj@yahoo.com

      Delete
    3. unaetaka kunyonywa ntumie kwenye mzeewakazijembe@yahoo.com

      Delete
    4. nichek mbootamu1982@gmail.com
      utafurahi

      Delete
    5. nicheki mtaalam wa kukufanya unavyotaka hadi ukaridhika selecom@hotmail.co.uk

      Delete
    6. nicheki isackdaniel@yahoo.com nikupe raha, na mboo kubwa na tamu

      Delete
    7. ncheki 0757303500

      Delete
  17. jaman anaetaka kufirwa awe mwanamke au mwanaume anicheki kupitia
    joemfiraji@mail.com
    nipo dar kwahiyo uwe wa dar pia. Ntakufira na hutojutia

    ReplyDelete
  18. oya nina miaka 25 mimi ni kidume natafuta mwanaume wa kumfira ambaye amejaaliwa matako makubwa kama demu yaani namaanisha hata watu wanapokuona wanajuwa mwanaume kafungasha matako si kitoto utafurahi sana kuwa na mimi kwani mimi sio fataki! my email is glitzdreamz@yahoo.com ! namaanisha mwanaume aliyejaaliwa tako jamani kama wewe una ambaye unamjua please nisaide mawasiliano yake

    ReplyDelete
  19. NEW ! NEW! NEW! NEW! NEW! NEW! READ!

    Kama we ni demu ! jimama! mtoto wa kike ! na unataka mboo! unataka kutombwa ! kufirwa! kuma! na mkundu! nitafute! kama mume wako hajui kukutomba vizuri nitafute! kama unataka kufirwa! nitafute. kuma. nikutombe nikufire niku kamate. nikutomase huko nyuma nipatemee mate. . mboo kubwa bao kumi ndo minimum. nitakutomba nitakufira kama upo jerusalem! nitafute we dada , we jimama we binti nitafute nikutombe nikufire nikukamatie nikupakate! nikupapase. vidole nikuchomeke! mkundu huo ni ufire! nikutombe io kuma mpaka u date! Piga 0718481934
    0789646573 piga sasa!

    ReplyDelete
  20. A real man, 6ft, hb and secretive in Arusha; plz don't loose this chance. leave your contact soon. I real long 4 u.

    ReplyDelete
    Replies
    1. I,m 6ft, long dick (nchi 9), creative, I know how to fuck good-isackdaniel@yahoo.com
      I,m in Arusha

      Delete
  21. kiloboy2@yahoo.com

    ReplyDelete
  22. uwe mdada mkaka unahitaji kufirwa kusuguliwa kutombwa nichek kwenye email yangu bahashamzoefu@hotmail.com nipo dodoma

    ReplyDelete
    Replies
    1. text 0758248655

      Delete
    2. Nitext sasa hivi

      Delete
  23. mi sihitaji kufirwa nataka mtaalamu wa kucheza na kisimi kunyonya kuma kisha anitombe vizuri lkn gharama zke mwenyewe aache mawasiliano nipo moro ila hakikisha ni mtaalamu utakayeweza kuniliza sio kunitia shombo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nakuja moro weekend hii jumamosi,tukutane wapi?

      Delete
    2. Mrembo wa moro nipe contact basi nakuja moro jumamosi ,siku nzima tushinde chumbani nikkupagawishe

      Delete
    3. nicheki 0774 44 77 84

      Delete
  24. nahitaji mwanamke wa kutombana na kumfira umri 18-35 awe na matako makubwa (0657041124)

    ReplyDelete
  25. mwanamke anaehitaji mboo nipigie 0657041124

    ReplyDelete
  26. habari zenu wajumbe

    ReplyDelete
  27. NEW..NEW..NEW..NEW
    MSICHANA YOYOTE ANAYETAKA KUFLA MKUNDU VIZURI ,ANICHEKI KUPITIA NAMBA,0712 68 59 26,

    ReplyDelete
  28. mimi ni top
    Natafuta bottom mweupe na mnene mnene. Asie jionesha kama yeye anafirwa. Pia wadada karibun. Nichek batakuku7@gmail.com

    ReplyDelete
  29. Kila kiungo cha mwili wa binadamu kina kazi ktk uwanja wa mapenzi na ngono, kwa wanawake tu nicheki kwenye ebwanadaah@yahoo.com kama unataka huduma yangu. Naitwa Erry niko Morogoro.

    ReplyDelete
  30. Yule dada wa kahama majengo aniandikie kupitia (mkaliwenu@gmail.com),hata mimi nipo majengo kahama.

    ReplyDelete
  31. Wadada wenye nyege Dar na anataka kutonbwa anicheki@0712797355

    ReplyDelete
  32. kwa msichana yoyote alie mwanza au shinyanga anaetaka kunyonywa kuma na tigo nakutombwa na mbooo nene nch 9, anitafute niko mwanza 0754 542 642 tuma sms au piga pesa ipo

    ReplyDelete
  33. Nipo A Town natafuta mwanamke atakayenipa tigo na kuma isackdaniel@yahoo.com. mboo yangu nchi 8

    ReplyDelete
  34. Anayetak kunyonywa kuma,mkundu,sikio na sehem zote kutekenywa had kufik juu kilimanjaro,call me 0656 072 460

    ReplyDelete
  35. adan_franco@ymail.comJanuary 4, 2013 at 8:49 AM

    mdada wenye hamu ya kutiwa kidole mkunduni..anicheki..nipo sinza madukani..
    ninaumri wa miaka 23yrs..pia, i am good looking boi..white colour
    gharama zate juu yangu.

    adan_franco@ymail.com
    0717057700.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nyinyi mnaoendeleza uchafu huu hakika Mungu atawaadhibu.Tena akutane na maisha yenu ilimuone hasara ya maovu yenu na ukahaba wenu.i didnt intend to see but nimekuta mtu ameacha ofisin kwetu.na wewe ulieanzisha blog hii Mungu anakuona maasi unayo yaeneza na kuharibu wanaume wenzako Mungu anakuvumilia geuza mawazo yako machafu naufikiri juu ya rehema za Mungu juu yako

      Delete
  36. mimi ni gay ninayejiheshimu na msiri.nahitaji mwanume mwenye mboo kubwa na nene anifire awe dodom/dar ninawaswa na awe msiri na anjihesimu kam unamboo kubwa usijisumbue

    ReplyDelete
    Replies
    1. sorry nimesahau contact ni dkdkjerry@gmail.com

      Delete
    2. pouwa nichek kwenye francisfrancis65@yahoo.com

      Delete
    3. ncheki 0757303500

      Delete
  37. kwa demu anaetaka kunyonywa kuma na mkundu, kunyonya mboo, kutombwa vizuri na kufirwa, anichek mbootamu1982@gmail.com

    utafurahi mwanadada

    ReplyDelete
    Replies
    1. demu anaetaka bolo lenye ujazo na inch 7 nahitaji wa shinyanga nimtombe anicheki kupitia 0717151731

      Delete
  38. Jamani mi nataka kunyonywa kuma na kisimi hadi nikojoe pia nataka kutombwa na kufilwa nna mkundu mzur cz nimreah kufilwa mara 3 tu maana kila nikikumbuka kuma yangu inaloa

    ReplyDelete
    Replies
    1. nicheki 0774 44 77 84

      Delete
    2. upo wapi? nitafute nikupe upendacho evance_v@yahoo.com

      Delete
    3. This comment has been removed by the author.

      Delete
    4. Nicheki 0764666666,nikupe raha zote.nina mboo ya kukutosheleza inch 10.5

      Delete
    5. Kama upo dar nitafute nikutombe na kukufira piga 0779404029 anytime GIRLS ONLY

      Delete
    6. you are on a gay blog unataka girls hahahaha.

      Delete
  39. upo wapi nikufire

    ReplyDelete
  40. Ewe mwenyezi mungu,nisamehe mimi na uwasamehe na wa2 hawa.ameen

    ReplyDelete
    Replies
    1. Niko A Town ninamtafuta mwanamke / msichana wa kuvinjari naye awe msiri na mtulivu tupeane raha. Mimi sio kicheche. Jibu hapa na email tuwasiliane.

      Delete
  41. mwanamke anaetaka kutombwa, awe dar, anambie na atoe contact zake hapa nimpe raha leoleo

    ReplyDelete
  42. Nahitaji mwanamke mtu mzima mwenye makalio makubwa sana mail ni kelvinnyigu@gmail.com

    ReplyDelete

  43. hi namba yangu 0657066394
    mm ni botom nisiye jionesha ni mwembamba mrefu natafuta top mwenye mboo kubwa awe mstarabu umri kati ya 26 nakuendelea wkama wwms

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mi nipo tandika Dar. nitafute kwenye.Rweaburaababiito@gmail.com

      Delete
    2. Mi nipo tandika Dar. nitafute kwenye.Rweaburaababiito@gmail.com

      Delete
    3. Mi nipo tandika Dar. nitafute kwenye.Rweaburaababiito@gmail.com

      Delete
  44. nichek johchar80@gmail.com

    ReplyDelete
  45. INASIKITISHA! iNAHUDHUNISHA SANA. IMEFIKIA HATUA YA kUMGHADHIBISHA MUNGU KIASI HIKI ! NINI NI KUIGA ULAYA! WATU HUIGA MAENDELEO NINYI USHOGA !
    LAANA KUBWA HII. MNADHANI MTAISHI MILELE HAPA DUNIANI? TAFAKARINI NDUGU ZANGU.THE DAY WILL COME WE SHALL GO BACK TO ALLAH AND IT WIL BE WITHOUT A NOTICE. KUMBUKENI KIBURI CHA MJI WA SODOMA. TUSIMTAFUTE SHARI MWENYEZI MUNGU. HILI NI OMBI

    ReplyDelete
  46. its very bad kufirana jamani ama kusagana acheni! na wewe uliepost hii kitu huna haya wewe,najua kila mtu ni mdhambi ila jamani acha kuiga dunia ya mola hii na huu ni mpango wa shetani kutuangamiza,lets open our eyes,kwanza ni picha chafu sana loh!unatia aibu kwani wanawake hamna??hata kama hupati raha kwa huyo girlfriend wako ila sio kama ivyo,yani unachefua jamnani kaka na ujue kuwa kila kitu kina mwisho na wewe hukuletwa duniani ili kufanya ushenzi kama huo........... tubu umrudie Mungu umepotea ingawa hata mimi ninayeongea ni mdhambi ila nimesikitiswa sana....yani tutaangamia kama babylon usidhani dunia ni yako yani uanitia shombo loh!heri uwe mpenda ngono kwa wasichana lakini sio kwa mwanaume mwenzio yaani ungekuwa my boyfriend nakudhalilisha mbele ya watu ili ukome........

    ReplyDelete
  47. Niko dom jaman tangu juz,,anaetaka kutombwa au kufirwa anichek kwenye mudysalu@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. 0756479981 NITAFUTE

      Delete
  48. demu yeyote anetaka kufikishwa kileleni kwa kutomwa au kufirwa nitafute 0714524626

    ReplyDelete
  49. jamani mwanamke mwenenyege anataka kusagwa kunyonywa kuma nk piga 260972131113 inapatikana nitumie msg au bip ntapiga hata ukitaka kutombwa

    ReplyDelete
  50. +260972131113 sina mengi mwanamke mwenye uitaji kutombwa kusagwa kunyonywa nk piga nimda wowotw

    ReplyDelete
  51. Mwanamke yeyote anaetaka mboo ndefu nene 10.5 inches anipigie no 0764666666.

    ReplyDelete
  52. Naitwa calvin,22yrs ninaishi arusha, njiro
    Natafuta mwanaume ATAKAYENIFIRA VIZURI.Awe sifa zifuatazo:
    1.Msiri
    2.Mboo nene na kubwa sana kuanzia inch9
    3.Anayejua kufira vizuri ata bao 4 kwani my ass is very clean sana
    4.Mtu mstaarabu na anaejiheshimu maana mimi ni mwanaume straight ambae najiheshimu na nafirwa kwa siri sana.
    5.Nitakunyonya mbo bao la kwanza unanikojolea mdomononi then nitaikalia mbo na kukukatikia mpaka upagawe ukikojoa nitakufanyia massage kama uko nje ya mkoa ukituma nauli nakuja ila uwe na hizo sifa
    kama upo tayari nitafute lotomonoki@yahoo.com

    ReplyDelete
  53. anaetaka grup sex ani tafute................grup sex ya wasagaji...shoga na basha..............kama unapenda ni email kupitia tatianareyes49@yahoo.com

    ReplyDelete
  54. Natafuta bottom mwenye umri kuanzia miaka 26 na kuendelea. Mimi umri wangu ni miaka 34 na ni baba wa familia. Bottom huyo awe ni msiri sana, msafi na mwenye kujiheshimu ambaye watu hawajui tabia yake hiyo. Ninamuahidi tutafanya naye mapenzi kwa siri sana bila watu kujua kama naye atakuwa msiri pia. Niko Dodoma tafadhali nicheck kwa email felisfredy@yahoo.com

    ReplyDelete
  55. Naitaji kujuana na girl au jimama anaeishi dar na mwenye kupenda uboo utakao mtomba mpaka apige kelele na kumfanya auwaze kokote aendako , napenda kutomba tu kama unataka na huko we nishtue ntauchomeka hadi huko ili ujiskie raha zaidi ,mi ni msiri na nina ghetto langu so our privacy is well secured maana guest house ni uzushi tu nitafute 0779404029 naweza kutomba hata mara 7 kwa wiki

    ReplyDelete
  56. natafuta top msafii dom 0684299050

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nicheck felisfredy@yahoo.com

      Delete
  57. natafuta top/ver mwenye mboo pana na kubwa kama ni msir na mstaarabu niandikie mshibwu@replies.33mail.com

    ReplyDelete
  58. jamani natafuta mdada anayejua kutombana vizuri maana ninhamu ya kutombana sana nitumie email john@freeboy.33mail.com

    ReplyDelete
  59. Any1 who wanna get screwed hard, just email me thru francemushi@yahoo.com
    RESPECT IS IMPORTANT.

    ReplyDelete
  60. kama unataka kuonja na kukunwa na mboro yakimasai, nicheki +255659752497. Sharti uwe ni msiri na uwe na sehemu. Heshima muhimu.

    ReplyDelete
  61. Natamani xana cku moja na mie ni nyonye mboo

    ReplyDelete
    Replies
    1. nicheck kwenye frankchriss33@gmail.com nikupe koni utafuneh

      Delete
  62. nataka kufira mwanamke ,mwanamke anaetamani kufirwa anitafute kwa 0779404029

    ReplyDelete
  63. me natafuta top jamani but awe na geto mrefu mwenye mboo inch 7 iliyopinda kilia au kushoto au yakawaida iliyonyooka awe na age 22 mwisho 26 awe mrufu mwenye kifua cha zoezi ctaki kitambi jamani msiri anitafute hapa 0682828281 okw nahamu sana jamani wangu oky plzzzz masharti kuzingatiwa awe anajua kufanya kila k2 vzuri kila kitu

    ReplyDelete
  64. me natafuta top jamani but awe na geto mrefu mwenye mboo inch 7 iliyopinda kilia au kushoto au yakawaida iliyonyooka awe na age 22 mwisho 26 awe mrufu mwenye kifua cha zoezi ctaki kitambi jamani msiri anitafute hapa 0682828281 okw nahamu sana jamani wangu oky plzzzz masharti kuzingatiwa awe anajua kufanya kila k2 vzuri kila kitu

    ReplyDelete
  65. me natafuta top jamani but awe na geto mrefu mwenye mboo inch 7 iliyopinda kilia au kushoto au yakawaida iliyonyooka awe na age 22 mwisho 26 awe mrufu mwenye kifua cha zoezi ctaki kitambi jamani msiri anitafute hapa 0682828281 okw nahamu sana jamani wangu oky plzzzz masharti kuzingatiwa awe anajua kufanya kila k2 vzuri kila kitu

    ReplyDelete
  66. natafuta mwanamke wa kumfira mpaka achoke mwenyewe..+255684088062..ndo namba aliye dar tu

    ReplyDelete
  67. nipo moro nztafuta mwanaume anayejua kunyonya kuma na kutomba vizuri anifundishe anal sex sijawahi ila natamani gharama zote juu yake

    ReplyDelete
    Replies
    1. oh...csta mie nitakuwepo Moro acha contact zako nikutafute hakuna shida

      Delete
    2. NATAKA MWANAMKE WA KUTOMBA LEO HII ALIYE TAYARI AWEKE NAMBA ZAKE HAPA NIPO ARUSHA MJINI.....

      Delete
    3. Nitafute kwa mzeewavitobo@gmail.com utaipata hayo yote.

      Delete
  68. nipo moshi kama kuna anaetaka kutombwa na kufirwa xana anichek kwenye frankchriss33@gmail.com awe msiri na ajieshm

    ReplyDelete
  69. natafuta mwanamke au mwanaume wa kufira me nimfiraji mzuri hutoskia maumivu yyte Yale kama upo tiwasiliane kupitia 0763-891582

    ReplyDelete
  70. natafuta mwanamke yeyote kutombana nae nipo dom email yangu ni jdeus36@yahoo.com atafurahi mwenyewe

    ReplyDelete
  71. Mm ni mwanamke naitaji mwanamke mwenzangu wa kusaga nae bila midoli 2kutanishe vicmi vyetu kwa kukatikiana assssh raha jamani napatikana posta aliye rayar anijibu wanaume cwataki

    ReplyDelete
  72. NATOMBA MWANAMKE MWENYE LIKA LOLOTE MPAKA ALIZIKE WAMAMA WADADA NINA MBOO NNCHI 7 UNENE NNCHI 2 KUBWA INA MISULI MINGI NIPO DAR NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUCHEZEA KUMA KUNYONYA MAZIWA PIGA AU TUMA SMS AU 0657537105 MIMI KIJANA NIPO DAR MSAFI NA SINA MWANAMKE WA KUTOMBA NINA MAZOEZ

    ReplyDelete
  73. MBOO YENYE MISULi MIMI NAPENDA KUNYONYA KUMA NA KUCHEZEA KISIMI YAN (G_SPORT) YA MWANAMKE NA KUNYONYA MZIWA KULAMBA MASKIO MPAKA MWANAMKE ALEGEE KUMA ALOWE MAJI NA NATOMBA STAILI NYINGI TU WA MAMA NA WADADA WENYE NYEGE NJOO UPATE PENZI AMBALO LITAKUPA RAHA MDA WOTE UKIKUMBUKA MPAKA ULIZIKE MIMI KIJANA MWENYE MAZOEZ NNA MBOO NNCHI 7 UNENE NNCHI 2 KUBWA NA TAM YENYE MISULI MINGI MBOO YANGU HUA HAILALI MPAKA IMWAGE BAO 4 NIPO DAR 0657537105 WAMAMA NA WA DADA SIJATOMBA NNA KAMA MIEZI 8 PIGA AU TUMA

    ReplyDelete

  74. MWANAMKE YOYOTE ANAE PENDA KUTOMBWA NA MBOO NENE NDEFU NNCHI 7 UNENE NCHI 2 KUMBWA NA TAMA SANA NAPENDA KUNYONYA KUMA KUCHEZEA KUMA MPAKA MWANAMKE AMWAGE KUMFANYIA MASAGE KUNYONYA MAZIWA NA KUMCHEZEA SANA MPAKA ULEGEE NATOMBA KWA MDA MREFU SANA MPAKA ULIZIKE KAMA WEWE NI MAMA LIKA LOLOTE AU DADA LIKA LOLOTE NTAFUTE 0657537105 NIPO DAR KARIBUNI WA MAMA NA WADADA

    ReplyDelete