Black wa Ukweli Globe.

Monday, May 25, 2009

"Karibu yangu!"



Posted By: Black wa ukweli Note:This story is completely fictional
Mimi na Mike tulikuwa marafiki kwa takribani miezi sita.but our friendship grew fast soon we became bestfriends!.Mara nyingi siku za wikiendi usiku lazima utukute pamoja katika sehemu za starehe kama slipway,billiards,maisha pamoja na nyenginezo nyingi.tulikuwa kama mapacha kwa kweli.kama zilivyo siku nyengine zilizotangulia tuendapo club.was da same with this day,The nights usually ended the same way.after hours at Mike's apartment.kawaida huwa kunakuwa na marafiki wengi home kwake siku za wikiendi ikiwemo mchumba'ke Lindsay.but one night it turned out to be just me and Mike.
At first everything seemed all normal and innocent.tulikuwa tumekaa tukiangalia tv huku tukinywa.as the night went on we both started to get a little tipsy.kama wanaume wengi tulivyokuwa tukizidi kulewa ndivyo na nyege ndivyo zilivyozidi kutuchonyota.story tulizokuwa tukiongea zote zikageukia ktk mambo ya kungonoana.Mimi na Mike tukawa tunapokezana kuambiana jinsi ilivyokuwa siku ya kwanza kumpiga miti demu.The stories were really making me horny,and i wanted someone to be very c.l.o.s.e. to me now,i don't know if it was pombe or what but i found myself the person i wanted was him!.Mike was a collage basketball player.he was a very good looking guy with an incredible muscular body.the only problem that mike didn't know that i was Bisexual and he had a fiancé.hivyo siri yangu nikabaki nayo moyoni mwangu.
Saa nzima na nusu ikapita hakuna kipya kilichoendelea na Mike akanambia kwamba anajihisi kuchoka.i was far too intoxicated to drive home,so nikamwambia kuwa mimi nitalala kwenye kochi pale sebuleni.
"Well am going to change out of these jeans into something more comfortable" Mike akanambia na kuinuka kuelekea chumbani.sikumjibu zaidi ya kurudi nyuma kuegemea vizuri pale kwenye kochi imagining what kind of underwear Mike had on and how much i wanted to rip them off of him.muda kidogo Mike akarudi kutoka chumbani alikokuwa,na kwa mshangao wa nafsi yangu...atakuwa ameisoma akili yangu.alipomaanisha anakwenda kubadilisha ili awe na uhuru ni kwamba alikwenda kuvua jeans yake tu!.There he was standing infront of me in just a T-shirt and his black satin boxers.mie kumuona mbele yangu kasimama kwa staili ile ikanifanya niduarike nikimshangaa.I didn't help that you could see the outline of his cock.it looked beautiful hiding behind that thin layer satin.akaelekea katika kochi nililokaa mimi nae akakaa pembeni yangu kisha akaniuliza "How about i put on some porn?".
"Sure,sounds like fun".i responded.haikuchukua muda Kwa Mike kufanya mkanda wa kungonoana uanze kufanya mambo yake pale kideoni.pia haikuchukua muda kwa mimi pia kugundua Mike pale alipokuwa amekaa alikuwa amepeleka mkono ndani ya bukta yake na alikuwa anacheza na uboo wake.Mike catched me staring at him!,but he just gave me a little smirk and told me to make myself comfortable."Take off those pants and get comfortable,have fun man!".Mike akanambia huku akinikonyeza kwa jicho la kushoto.
Kwa kweli Nilijua kabisa Mike alikuwa hayajui mambo ya kufirana,lakini the way alivyokuwa akifanya anapokuwa na mimi nikahisi ninaweza kumchombeza kuhusu mambo yetu yaleee...Sikupoteza hata nukta haraka nikasimama na nikaanza kuvuta kwa chini suruali na bukta yangu kwa pamoja.There i was about five feet from the guy that had been in my fantasies since i met him.with my 8inch rock hard cock standing straight up!.i looked at Mike and found his eyes now glued to my cock.i strocked it a few times kisha nikaanza kucheza na mapumbu yangu(huwa sinaga aibu mbele ya mwanaume mwenzangu).without any hesitation Mike moved closer to me.and to my surprise of the year without saying anything he grabbed my shaft and started to stroke it!.this completely catched me off guard and turned me on soo fuckin'much!.
JE nini kilitokea?
Itaendelea...
Huu ni mwanzo tu wa utamu.fuatilia.
Till next time...ciao!
princecharmingtz@yahoo.co.uk

15 comments:

  1. Aisee hii stori noma!! nami ninahitaji mwanaume wa kunitoa hamu mkunduni lakini naona aibu nipo Shekilango-Dar napatikana kwa franktemu123@yahoo.co.uk

    ReplyDelete
    Replies
    1. Basi wewe usiwe na shaka nitafute frank temu niko dar hapa hapa email yangu ni mtafutaji2007@gmail.com nikutoe hamu sana

      Delete
  2. Wewe unaetaka kutolewa hamu mkunduni nitafute kupitia callycollins@ymail.com

    ReplyDelete
  3. huyo dogo anayetafuta mtu wa kumtoa ham mkunduni anitafute ktk amaniamani53 @yahoo.Com

    ReplyDelete
  4. Kama unajiona handsome nitafute Mairro collins facebook kwenye profile yangu

    ReplyDelete
  5. Frank usione aibu, nipo tayari kukuhudumia vizuri utafurahina aibu hutaisikia tena tuwasiliane E-mail, marchjunior@yaqhoo.ca

    ReplyDelete
  6. nice story, even myself natamani sana kufirwa, with my best freand but nogopa kumwambia, ijapokuwa kuna wakati huwa ananisifia kuwa mi mzuri wa sura na umbo, but mi naogopa, na kufirwa napenda, help me please nini nifanye? my e-mail, athumani.kakuba@yahoo.com

    ReplyDelete
  7. what porn video is this gif image from? I've been looking for the video for months but i can't find.

    ReplyDelete
  8. UNATAKA KUFIRWA NJOO NITAFUTE HAPA EMAIL NI mtafutaji2007@gmail.com

    ReplyDelete
  9. athumani kakuba unapatikana wapi? mimi nakutaka

    ReplyDelete
  10. natafuta mwanaume aliyejaaliwa matako makubwa kama demu nimtombe ingawa mimi sio fataki my email is glitzdreamz@yahoo.co ! please lazima uwe mwanaume ulieyejaaliwa matako ya uhakika and nina mboo ya ukweli

    ReplyDelete
  11. nataka nifirwe na mboo kubwa hapa mombasa majengo kiloboy2@yahoo.com miaka yangu ni 21

    ReplyDelete
  12. jamani mnotanka kufirwa nitafuteni

    ReplyDelete
  13. Mimi ni 26yrs guy, niko Mwanza, am...ninahitaji mtu kwa mara ya kwanza ili ani duu..natafuta mwanamke anayefira wanaume(awe msagaji or not) au Versatile guy..tuwasiliane kupitia thehunk80@gmail.com

    Note: Mwanamke anayefira wanume na yeye kufirwa au versatile guy.

    ReplyDelete