Black wa Ukweli Globe.

Sunday, May 24, 2009

"Mjomba!"



"Mjomba!"
Posted By: black wa ukweliDate: Tuesday, 1 April 2008, at 9:00 a.m.
Note:This story is fictional
Mimi ni mvulana nina miaka 19.na ninaishi Dar.jina langu naitwa "Black" au kama wengi humu hupenda kuniita prince.wengine "princecharming".yote majina yangu.nataka kuwaelezeeni siku ya kwanza nilipopigana mboo na mwanaume mwenzangu ilivyokuwa.
Nakumbuka nilikuwa nimemaliza form 4 (mwaka kapuni).kwa kuwa mimi naishi kinondoni na wazazi wangu,niliona kama nabanwa sana,nikaamua kwenda zangu kukaa na Ankal (Uncle) wangu maeneo ya mikocheni.huko mjomba akanitafutia chuo maeneo ya posta mpya karibu na jengo la Benjamin W. Mkapa pansion towers.nikawa "napoteza muda" pale wakati nasubiri majibu yangu yatoke.
Mjomba yeye anaishi pekee,hana mke wala mtoto.zaidi ya mfanyakazi mmoja ambaye nae ana familia yake.hivyo huwa anakuja kufanya shughuli zote pale home,then anaenda zake.ila baada ya kuja mie tu.hivyo mara nyingi nyumba nzima nakuwa peke yangu.au mara nyengine washkaji zangu huwa wanakuja pale tuna chill pamoja.mara nyingi huwa wanakuja kuangalia movie za kutiana basi!.hamna jengine.
Kwa kweli ninapokuwa kwa mjomba huwa najiona nina uhuru kwa kweli.kwanza maisha yake ni bomba.ana kazi nzuri nyumba yake nzuri ya ghorofa moja.na ana magari yake 3 mazuri.huwa sipati taabu nikiwa huku!.
Basi bwana tuachane na hayo,ngoja nikupe hiyo "hekaheka!" yenyewe.
Siku hiyo bwana nilirudi chuo mchana kama kawaida yangu.nilikuwa nimepitia kariakoo nikanunua DvD ya series "24".nilipofika home dada alikuwa keshaondoka nikafungua mlango.baada ya kufanya mambo yangu pamoja na kuoga nikachukua "fudi" nikaelekea zangu living room.nikatia movie yangu nikawa na watch.baada ya kuangalia episodes kama 3 hivi.nikasikia gari getini.nikakimbia faster kwenda kufungua.alikuwa ni mjomba.ilikuwa ni mapema sana na si kawaida yake.huwa anarudi jioni kabisa.nikajua kuna tatizo."Hi! uncle,how was work?".nikamsalimia."Busy as usually!,but i don't feel good that's why am back early today!".akanijibu huku akiingia zake ndani,nami nikafunga gate na kurudi sebuleni.uncle sikumuona,atakuwa ameelekea moja kwa moja chumbani kwake.basi nikaendelea kutizama tv kama kawaida.baada ya kama dk 20 kupita huku mjomba akiwa hajatoka chumbani.nikajihisi nimebanwa na mkojo.nikainuka na kuelekea chooni.vyumba vingi ktk nyumba hiyo vipo juu ikiwemo vyoo,huku chini sehemu kubwa ilikuwa imechukuliwa na sebule na jiko pamoja na stoo.basi nikapanda ngazi kuelekea "toileti".nikakojoa na kutoka zangu.wakati nipo ktk ngazi sasa nataka kushuka kuelekea sebuleni!.ghafla nikawa nasikia miguno.inatokea chumbani kwa mjomba.nikashikwa na wasiwasi.na kufikiri labda itakuwa huo ungonjwa umemzidia.nikajimuvuzisha mpaka mlangoni na kutega mijisikio!."Oooooohhhhh.....Yeeeeeaaaah,fuck my ass baby yeah right there!.".Nikawa nasikia habari hiyo."MH!" nikaguna,ilikuwa ni tv ndio inalalamika.na ilivyoonekana hiyo picha alokuwa anatizama ni ya "kungonoana!" tu.nikajua kumbe si yeye aliyekuwa analalamika.mboo ikaanza kudisa!.uchu ulishanishika.si unajua movie za ngono tena?.nikasogea karibu kabisa na mlango na kuusukuma taratiiiiibu!.haukuwa umefungwa.nikapata nafasi ya kuchungulia.jicho moja kwa moja kwenye tv."yethu na bikira mwana wa maria!".sikuamini nilichokiona luningani.wanaume wawili ma black walikuwa wanapigana miti!.yaani wanafirana live!.mmoja amekaa kwenye coach kajitanua miguu na mwenzake amemkalia mapajani,mboo ya yule wa kwenye kiti sikuiona itakuwa kamkita nayo mwenzie ya mkundu.halafu yule wa juu akawa ana "ride it!".huku mwenzie kashika mboo yake anampigisha puli!.hakyanani,ilikuwa ni mara yangu ya kwanza kuona picha ya hivyo.huwa nasikia tu washkaji wanahadithi tu kuhusu tiGO tiGO tiGO.Moyo ukawa unanienda mbio ka'saa mbovu vile.ajabu ya mwaka iliyoniacha kinywa wazi.ni pale nilipoangalia kitandani kwa mjomba.alikuwa kalala chali uchiiii.huku ameshika mboo yake inch7 mkono wa kulia anaichezea,ilikuwa imedinda kama mshale.na mkono mwengine alikuwa anachezea chuchu zake.alikuwa na mwili mzuri.hana kitambi zaidi ya misuli ya wastani,alikuwa yupo sexy kweli kweli,wathungu wanasema "perfect body!" no fat!.sijui kwa nini huwa nikiona watu wenye miili ya mazoezi mboo huwa inadinda,hapo nikawa sijielewi tena."Hey! black,you wanna join me,cum over here!".nikagutushwa na sauti ya mjomba akinambia huku akiwa hana wasiwasi wowote.sasa kumbe nilikuwa nimejisahau mpaka nimezama chumbani mzimamzima bila kujitambua.mpaka mjomba akaniona nlikuwa nampiga chabo!."Eeeeerrrrr....Aaaaaammmm.....Samah....moj...!!!."nikawa nababaika kusema."No! usiwe na wasi uncle,hujafanya jambo lolote baya,C'mon,would u like for us to watch together!?.come on in black usiogope!".akawa meiachia mboo yake "pisi 3".(mboo yenye mshipa mpana kwa upande wa chini)mboo yangu ikazidi wazimu nipoangalia mboo yake.akawa ana nambia huku ananionyesha ishara ya mkono niingie ndani.nikawa natetemeka kwa wasiwasi na nyege.nikawa nafikiria kama niingie au?."Ah..! liwalo na liwe!".nikajisemea moyoni then nikazama ndina!."yeah! that's ma boy!,now take off ur'clothes,like me!".mjomba akanambia huku akitabasam.nikafanya kama alivyonambia nikavua nguo faster faster mzee.lakini huku nikiwa na aibu kidogo!."haya njoo kitandani uangalie movie,au unataka tubadilishe nyengine?".mjomba akaniuliza."Nop! usibadili hiyo mbona fresh tu!".nikamjibu harakaharaka.sijui ni kitu gani kilichonivutia ktk picha ile.coz i knew i was not gay,and i know i like pussies,also i had a girlfriend.i don't know,maybe was my curiousity.
Basi nikapanda kitandani na kuanza kuangalia muvi.wasenge wanapigana mboo hao huku wakiwa wanabinjuana kila staili.muda si muda nikawa nipo very confotable sijui ilikuwaje tu,i was very H.O.R.N.Y at da time.nikawa nachezea shafti yangu tu."You want sum help down there!?".uncle akanambia huku akiniangalia kwenye mashine yangu.sikujua alikuwa anataka kufanya nini.nikataka nione atakachofanya."Sure!".Nikamjibu na ku let go of my dick.akaikamata na kuitia mdomoni.Duh! vuguvugu nililolipata nikawa nalalamika "Aaaaah....un...c..le hivyo hivyo,na...skia uta.aaa..m...u!".mjomba alikuwa mtaalamu kweli wa kulamba koni.akawa anani deepthroat.ambapo hata Nancy wangu hakuwahi kunifanyia kama vile.kwanza eti alikuwa anasema ni kubwa hawezi kuimeza yote!.nikawa nakata mauno.huku nikifanya kama natia kuma vile.mpaka nikahisi kukojoa.mjomba akaishtukia hiyo.akastopisha ku suck na kunigeuza nikalalia tumbo.then akaniwekea mito kwa chini.matako yakawa juuu!.sikujua alidhamiria nini.na kwa kuwa nyege zilikuwa full package.nikawa nimetulia tu.muda si muda nikahisi pumzi za unyevu unyevu maeneo ya matakoni.sikukaa sawa mjomba akanitia ulimi mkunduni!.nilihisi "ukreizi!" kabisa!.mjomba akawa ananyonya tiGO kama kuma vile.nikawa naona raha ambayo sikujua kama inaweza kupatikana huko.mi nilijua mkundu hauna maana zaidi ya moja tu!.dk kama 20 ya riming.akaacha,nilipogeuka kuangalia.nikamuona mjomba analengesha mboo matakoni kwangu."Uncle Nooooo....what are u doin'!?".Nikashtuka mjomba anataka kunifira!."Usiogope,Mbona kitu cha kawaida tu,ukiona unaumia nitaacha i promise!.".mjomba akawa anani convince kwa sauti ya kitetemeshi.na kwakuwa hali ilikuwa mbaya kwa upande wangu pia.hakutumia muda mrefu.nikamuacha mjomba a "pop my cherry!".akazamisha uboo."AAAAH...!."nilihisi yowe likinitoka,kwa maumivu niliyoyapata.mjomba akawa anadidimiza taratibu taratibu na kwakuwa alininyonya mkundu ikasaidia kidogo.mpini wote ukazama!.akatulia kwa muda kidogo,halafu akaanza kifiro,bado kulikuwa na maumivu kidogo,lakini haikuchukuwa muda mrefu nikawa nahisi utamu utamu utamu kwa kwenda mbele!.mjomba akawa anazamisha mboo yote mpaka mapumbu yake na yangu yakawa yanagusana!.then anatoa mboo yoooote,kisha anachomeka tena!.muda mwengine akawa anapiga za fasta fasta humo kwa humo,tulikuwa tunatokwa na majasho mengi huku tunalalamika kama nguruwe pori vile!.muda mfupi mjomba akapiga bao ndani kwa ndani!.akawa anaendelea kufira tu mpaka alipomaliza akachomoa kutoka mkunduni.
"It's your turn buddy!".akanambia huku akihema kwa nguvu.halafu akashika kitanda na kubong'oa.matako yake yalikuwa mazuri kama mchezaji wa mpira vile.mboo ikazidi kumwaga juisi kwa uchu.mjomba alikuwa anataka nimfire pia!.sikupoteza muda nikachukua KY na kupaka kwenye mboo yangu.kisha nikasogea karibu yake na kuchomeka mashine.mboo yote ikazama,nikajua kumbe uncle itakuwa hii si mara yake ya kwanza "mboomkunduni".Duh! e bwana kuna joto huko!.nikawa nampelekeshea mjomba inch8 yangu.akawa anaikatikia kama feni vile huku anajipigisha puli.mzee nikapiga mboo,piga mboo,piga mbooooo! mpaka nikahisi nataka kumwaga,nikachomoa na kuanza kupiga mkono,akasogeza uso wake karibu nikammwagia shahawa nyingi usoni.huku yeye akiwa ananyonya mapumbu yangu.baada ya kumaliza,nikamsogelea na tukanyonyana mate kwa mara ya kwanza.midomo yake mitamu kwa denda sijawahi kuona.hapo tukapitiwa na usingizi!.hivyo ndivyo ilivyokuwa nilipofirana kwa mara ya kwanza.
Mpaka leo nipo naishi na Uncle na nimehamia chumbani kwake kabisa.ananipenda nami nampenda.kwa kifupi tunapendana.na hamna mtu anayejua kuhusu uhusiano wetu.kama utasoma waraka huu na ukanitambua,usije ukaenda kumwambia mtu anayenifahamu wala familia yangu.watantafuna bila chumvi!.
MWISHO!.
Natumai umefurahia hadithi yangu.
Kwa maoni,ushauri na pongezi,niandikie kwa email yangu
princecharmingtz@yahoo.co.uk

27 comments:

  1. mambo tunaweza kuwasiliana na mimi nikufire kidogo maana napenda sana mkundu

    ReplyDelete
  2. kwahiyo hutaki kufirwa na mtu mwingine, nitafute basi kwa hii email hot_pin@yahoo.com

    ReplyDelete
  3. KUFIRWA NA MWINGINE VIPI?SIO KUBADILISHANA!

    ReplyDelete
  4. mi nataka tufilane piga no 0717331305

    ReplyDelete
  5. mi nataka tufirane piga no 0717331305

    ReplyDelete
  6. Wewe na mjomba wako alliyefaidi nani? Mjomba ako kakumwagia mkunduni yeye hajataka ummwagie mkunduni,sema ukweli wewe ndio unayefirwa siku zote na mjomba ako ndiye Basha wako.

    ReplyDelete
  7. mmm hii kali! Kilicho baki sasa ni kufumaniwa tu. Kuna mtu na mjua ka achwa na Mke wake kwa Ushoga Sebleni ktk kochi ikilamba mboo alio ambiwa ni mgeni kaja kutembea tena Sinza alikua mkaaji.

    ReplyDelete
  8. Big up, mi napenda sana kutombana mkunduni nikutafute vipi tupeane raha maana mboo inchi nane tamuuuu sana

    ReplyDelete
  9. mambo gays! kuna anayehitaji kupigwa bao la uhakikia mkunduni? napenda kufira hadi ufeel crazy

    ReplyDelete
  10. Jamani na mimi nahitaji basha wa wakunifira nipo moshi. Tuwasiliane kwa 0772548666

    ReplyDelete
  11. helo mi nakushauri uache hiyo tabia sio nzuri hata Mungu aliweza kuiangamiza sodoma na gomora kwa sababu hiyo.Naomba ujifikirie pia kama huwezi acha tafuta mshauri nasaha akufanyie councilling ndugu yangu. Mi nakuombea Mungu akusaidie na akupe uwezo kuacha hiyo tabia. 0715-072323

    ReplyDelete
  12. mi ni shoga nipo mwanza CBE, nasoma mwaka wa pili, napenda kufirwa, na mkundu mtamu na msafi, ka upo mwanza na una bolo kubwa na mwembamba, mrefu karibu ninanyonya bolo nakumwagiwa shahawa mdomoni my number 0719064426

    ReplyDelete
  13. Mkundu mtamu, anaejua utamu wake ndiye
    ajuae thamani yake, asiejua hawezi
    kuuthamini, ataona mchafu, wanuka lakini
    kwa mabasha ni mtamu kama halua. Ndiyo
    maana watu hupoteza vyao kwa mkundu.
    Usiuziwe ila mkundu wenyewe ukufilisi. Kuna
    mabasha wachanga hawa mara nyingi
    waoga na wasumbufu, wapo wasenge baridi
    hawa wengine huwaita boko mchicha miba
    unaliwa na unachoma, yaani wanabanduliwa
    na wanabandua. Kuna mabasha wapevu
    hawa wamekomaa wanajua msenge anataka
    nini na nini afanyiwe, mabasha wapevu
    hawachagui mikundu, iwe ya wasenge wa
    kike au wasenge wa kiume wao hufira tu.
    Kuna mabasha waliokubuhu hawa mara
    nyingi huwa wamefilisika kwa ubasha,
    hawana kitu na wameshalemaa kwa mikundu
    na hawaipati, mara nyingi huvamia wale
    wasenge waliokubuhu ambao hawana soko,
    pia huwa hawapendi mikundu ya wasenge
    wa kike wao ni wasenge wa kiume tu. Mimi
    Basha Mpevu nanyonya mkundu natia ulimi
    na kusafisha kuta za mkundu, pia huupuliza
    mkundu mpaka hujambe kushiria kuwa sasa
    wataka mboo: bashamende@ovi.com

    ReplyDelete
  14. mi ni kidune nina miaka 25 natafuta mwanaume wa kumfira aliyejaliwa matako makubwa kama demu yaani hata watu wakikuona wanashangaa mwanaume umejaaliwa inye! my email glitzdreamz@yahoo.com ! kama una rafiki yako au mwanaume yoyote aliyejaaliwa matako makubwa kama demu please nisaide mawasiliano yake! mimi nipo dar

    ReplyDelete
  15. Tumechoka na mikundu ya kike tunataka ya kiume lakini wasenge wa kiume kwa mizinguo mwisho, mboo wanazitaka kufirwa wanasita hata sijui kwanini, kumanina siku ya kumpata msenge kumanina zake nitamfira mpaka ashike adabu yake wanazingua sana, ole wake nisimpate nitamfungia nimpige miti akiniona anikimbie. Shenzi kweli kweli kazi kututia nyege tu tunaishia kupiga mgalala sababu ya usenge wenu kama kufirwa hamtaki kwanini mnatutia mihemko? Kama wewe msenge kweli nitafute hapa nikutandike mboo kisawasawa khanith wee: bashamende@ovi.com

    ReplyDelete
  16. natafuta mdada na boyfriend wake niwafire kwa pa1. Ni 3sum. Mm ni pure top.

    ReplyDelete
  17. nipo dar natafuta wakufirana nae 0763666445

    ReplyDelete
  18. Facebook:Harry Arthur(harryprince95@ymail.com)Add me,don't sent emails

    ReplyDelete
  19. hellw...mambo vipi..me ni top but sijawahi fuck botom...nahitaji botom mdogo ambaye hajawahi kabisa/ ndo ananza kama mim or ambaye si mzoefu...mwenye butts kubwa kidogo ambaye aliye kuwa kwa relation..sio utani..nchek kwa delldirty@gmail.com...or weka number yako nkutafute...

    ReplyDelete
  20. hellw...mambo vipi..me ni top but sijawahi fuck botom...nahitaji botom mdogo ambaye hajawahi kabisa/ ndo ananza kama mim or ambaye si mzoefu...mwenye butts kubwa kidogo ambaye aliye tayari kuwa kwa relation..sio utani..nchek kwa delldirty@gmail.com...or weka number yako nkutafute...

    ReplyDelete
  21. mimi ni mwanaume NAPENDA KUNYONYWA MKUNDU TU.email yangu ni sulesaid@hotmail.com

    ReplyDelete
  22. Naitwa calvin,22yrs ninaishi arusha, njiro
    Natafuta mwanaume ATAKAYENIFIRA VIZURI.Awe sifa zifuatazo:
    1.Msiri
    2.Mboo nene na kubwa sana kuanzia inch9
    3.Anayejua kufira vizuri ata bao 4 kwani my ass is very clean sana
    4.Mtu mstaarabu na anaejiheshimu maana mimi ni mwanaume straight ambae najiheshimu na nafirwa kwa siri sana.
    5.Nitakunyonya mbo bao la kwanza unanikojolea mdomononi then nitaikalia mbo na kukukatikia mpaka upagawe ukikojoa nitakufanyia massage kama uko nje ya mkoa ukituma nauli nakuja ila uwe na hizo sifa
    kama upo tayari nitafute lotomonoki@yahoo.com

    ReplyDelete
  23. NAUZA DVD KALI ZA KUFIRANA WANAUME KWA WANAUME MABLACK, WABONGO,WAZUNGU,WAHINDI.NA MCHANGANYIKO KWA ANAYETAKA BEI NI ELF10 TU KWA SASA ZIKO ARUSHA WIKI IJAYO ZITAKUA DAR PHN 0753600093 TUMA MSG UKIJITAMBULISHA USIBEEP KUWA MSTARB NA BEI AIPUNGUI

    ReplyDelete